เข้าสู่ห้องเรียน

เลือกห้องเรียน

กรุณาเลือกปีที่สมัครเรียนกับทางเทรนครู

Menu

หน้าหลักเทรนครู ฟอรั่ม ห้องครูศิลปศึกษา ดนตรีและนาฏศิลป์ ถ้ามีเด็กนักเรียนถามว่า "ครูครับ" ผมเรียนศิลปะไปแล้วผมจะได้อะไรบ้างครับ ?

กระทู้นี้ประกอบด้วย 0 ข้อความตอบกลับ มี 1 เสียง และอัปเดตครั้งสุดท้ายโดย ครูหัวฟู ครูหัวฟู 8 เดือน, 2 สัปดาห์ มาแล้ว

• ผู้เขียน

เรียนศิลปะแล้วได้อะไร

กระทู้แรก>>>> ขอถามด้วยประเด็นปลายเปิดเลยนะครับ

ตามหัวข้อด้านบนเลย อยากทราบว่าครูหลายๆ ท่านคิดว่าจะตอบเด็กคนนี้ว่าอย่างไร     ทุกความคิดเห็นไม่มีถูกไม่มีผิดแต่อยากแลกเปลี่ยนมุมมองกับครูหลายๆ ท่านครับ

31/01/2019

คุณต้องเข้าสู่ระบบเพื่อตอบกลับกระทู้นี้

ร่วมพูดคุยแลกเปลี่ยนความคิดเห็นในทุกประเด็น เพียงสมัครสมาชิกกับ “เทรนครู”

กลับสู่ด้านบน
Scroll To Top